nhớ về a3
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

EM XIN MẠN PHÉP HƯỚNG DẪN AE CÁCH POS HÌNH ẢNH TỪ WES KHÁC LÊN FORUM NHANH NHẤT

2 posters

Go down

EM XIN MẠN PHÉP HƯỚNG DẪN AE CÁCH POS HÌNH ẢNH TỪ WES KHÁC LÊN FORUM NHANH NHẤT Empty EM XIN MẠN PHÉP HƯỚNG DẪN AE CÁCH POS HÌNH ẢNH TỪ WES KHÁC LÊN FORUM NHANH NHẤT

Bài gửi by trongtungit_d09 Thu May 20, 2010 10:00 am

Em Nói Trước Em Chỉ Nói với Ai Ko Bít thôi. Bác Nào Bít Rùi Thì Thui Ko Phải Xoắn Làm J. Ko để bác Tan bác ấy bảo ae mình gà ko bít pos ảnh. Ai Chưa Bít Thì Xem Nhá!
Đầu tiên các bác bấm đúp zo cái biểu tượng này EM XIN MẠN PHÉP HƯỚNG DẪN AE CÁCH POS HÌNH ẢNH TỪ WES KHÁC LÊN FORUM NHANH NHẤT Switch_wysiwyg.
Sau Đó nó hiện ra cái biểu tượng này EM XIN MẠN PHÉP HƯỚNG DẪN AE CÁCH POS HÌNH ẢNH TỪ WES KHÁC LÊN FORUM NHANH NHẤT Font_delete
Dược rùi đấy các bác tha hồ copy rùi paste trực tiếp từ các wes khác zo rùi đấy
EM XIN MẠN PHÉP HƯỚNG DẪN AE CÁCH POS HÌNH ẢNH TỪ WES KHÁC LÊN FORUM NHANH NHẤT 22EM XIN MẠN PHÉP HƯỚNG DẪN AE CÁCH POS HÌNH ẢNH TỪ WES KHÁC LÊN FORUM NHANH NHẤT 22EM XIN MẠN PHÉP HƯỚNG DẪN AE CÁCH POS HÌNH ẢNH TỪ WES KHÁC LÊN FORUM NHANH NHẤT 22
trongtungit_d09
trongtungit_d09

money : 56

EM XIN MẠN PHÉP HƯỚNG DẪN AE CÁCH POS HÌNH ẢNH TỪ WES KHÁC LÊN FORUM NHANH NHẤT Empty Re: EM XIN MẠN PHÉP HƯỚNG DẪN AE CÁCH POS HÌNH ẢNH TỪ WES KHÁC LÊN FORUM NHANH NHẤT

Bài gửi by Admin Sat May 22, 2010 5:13 pm

troi.chu tung man phep duoc day.hjhj.the thi cop bao h cho xong ha.tha cho duong link lay phat la dc het anh.bo tay.chi thich cai nao thi dang len cho moi nguoi nhan xet thoi chu.ap het len ma die forum a
Admin
Admin
Admin

money : 105

https://a3vodoi-0609.forumvi.com

EM XIN MẠN PHÉP HƯỚNG DẪN AE CÁCH POS HÌNH ẢNH TỪ WES KHÁC LÊN FORUM NHANH NHẤT Empty Re: EM XIN MẠN PHÉP HƯỚNG DẪN AE CÁCH POS HÌNH ẢNH TỪ WES KHÁC LÊN FORUM NHANH NHẤT

Bài gửi by trongtungit_d09 Sun May 23, 2010 12:30 pm

cai thang vo van? nay`. Nhan Xet eo' j ma` nhan xet! bon no' thich'lay' anh?nao` lam` bieu? tuong cho bai` viet' cua?minh` thi` lam`. Link j o day! ko hieu j thi im. Vo van?
trongtungit_d09
trongtungit_d09

money : 56

Bài gửi by Sponsored content

Sponsored content

- Similar topics